Forum > ลงชื่อร่วมเรียกร้องให้มีการนำเข้ายา Frisium

ร่วมลงชื่อที่นี่ครับ

<< < (4/6) > >>

ann:
  ด.ญ.ศิริชาภา  ธิติโรจนะวัฒน์  อายุ1ปี10ด ทานยาตัวนี้ ปัจจุบันคุมชักได้แล้ว หากไม่มียาทานกลัวมากว่าชักจะกลับมาอีก กลัวพัฒนาการที่เรื่มดีขึ้นจะหายไปอีก ขอเรียกร้องให้นำยากลับมาด่วนค่ะ

bomzone:
พงศกร หงษ์พานิช
ขอเรียกร้องให้มีการนำเข้า frisium ครับ

KigKig:
ร่วมลงชื่อขอเรียกร้องให้มีการนำเข้ายาfrisiumด้วยค่ะ วาสนา โกศัลวัฒน์

wisarut:
ขอเรียกร้องให้นำเข้ายา Frisium ครับ
วิศรุต สุคนธสิงห์

poppula:
ขอเรียกร้องให้นำเข้ายา Frisium ด้วยอีกคนครับ
วีรชัย ดาขามเปี้ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version